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“Education for Liberation”

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA -2018/2019

UTANGULIZI

(@)

(b)
(c)

Tunashauri fomu hii ijazwe baada ya mzazi au mlezi wa mwanafunzi anayetaka kujiunga na shule yetu kusoma
Maelekezo ya Kujiunga na Shule (School Joining Instructions), na kuyakubali masharti yote.

Mwanafunzi anapoanza masomo sharti alipe karo kamili ya muhula husika, vinginevyo hataruhusiwa kuanza masomo.
Malipo ya karo ya shule ni lazima yafanyike kupitia benki yetu: CRDB Bank Plc. Tawi la Geita. Jina la akaunti:

GOLDEN RIDGE HIGH SCHOOL, A/C # 01J1061714800 Au AZANIA BANK: Jina la akaunti GOLDEN RIDGE

HIGH SCcHOOL,A/C# 012000004173 Unaweza kufanya malipo kupitia benki yo yote popote Tanzania. Tuletee au
tutumie nakala halisi (pay-in slip) ya malipo uliyotoa ili uandikiwe risiti ya shule, na uitunze kwa ajili ya ushahidi hadi
unapohitimu shule.

Hatukubali kabisa kupokea fedha taslimu, kwa malipo ya karo shuleni. Tunasisitiza kwamba mlipaji asitoe malipo ya
karo ya shule kwa mwalimu ye yote wala kwa Mkuu wa Shule. Ukifanya hivyo utabeba mzigo wewe mwenyewe.
Mwanafunzi anayo haki ya kuomba uhamisho kwenda shule nyingine, lakini sharti Mzazi au Mlezi atoe maombi ya
maandishi na awe amelipa malipo yote ya muhula anaosoma au alioanza kusoma hata ikiwa amesoma siku moja tu.

SEHEMU YA KWANZA - MAELEZO YA AWALI YA MWOMBAJI
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SEHEMU YA
PICHA
YA MWANAFUNZI

Shule ya msingi aliyosoma mwombaiji:

(a) Jina na anwani ya Shule ya msingi anayotoka:
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SEHEMU YA TATU: TAARIFA YA AFYA YA MWANAFUNZI
Taja matatizo ya Afya ya Mwananafunzi (Kama yapo)

SEHEMU YA NNE: ORODHA YA WATU WAWILI WA KUMUTEMBELEA
Orodhesha watu wawili ambao wataruhusiwa kumtembelea mwanafunzi siku ya wageni

SEHEMU YA TANO: TAMKO LA MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI
(Sehemu hii ijazwe na mwanafunzi)

MM iwapo nitachaguliwa kujiunga na shule hii,
ninahaidi kufuata sheria, masharti na kanuni zote zitakazotolewa na uongozi wa shule wakati wote
niwapo shuleni na ninakubali kuwa wastani wa kufaulu ili kuingia kidato kingine ni 45

SaANIN . Tarehe. ..o,

iwapo mwanangu atachaguliwa kujiunga na shule hii ninahaidi kutoa ushirikiano kwa walimu
pamoja na uongozi mzima wa shule katika kumlea mtoto katika maadili yanayopasa. Ninahaidi pia
kulipa ada na michango yote itakayojitokeza katika shule hii kwa wakati upasao. Ninakubali
kutambua kuwa alama za kufaulu ni wastani wa 45.
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SEHEMU YA SITA: UREJESHAJI FOMU
Fomu za maombi zilizokamilika lazima zirudishwe pamoja na:
1 Stakabadhi ya kusibitisha malipo ya fomu
2 Picha mbili za passpot (Stemp Size)

DODOSO

i Taarifa za maaendeleo ya mwanafunzi pamoja na vyeti kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania zitapelekwa
kwa Mzazi au Mlezi kupitia anwani iliyojazwa hapo juu, na wala sio kupitia kwa mwanafunzi.

ii. Ulipaji wa karo ya shule kwa utaratibu uliowekwa ni muhimu sana katika kuendesha shule kwa ufanisi.
Wazazi wanahimizwa kufuata utaratibu huo, vinginevyo shule italazimika kumwachisha masomo
mwanafunzi. Iwapo Mzazi/Mlezi atashindwa kulipa ada yake ndani ya mwaka wa masomo, atalazimika kulipa
faini ya 30% (asilimia thelathini) ya deni lake iwapo atalipia ndani ya miezi sita, ama atalipa faini ya 50%
(asilimia hamsini) endapo atalipa baada ya miezi 6.





