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“Education for Liberation”

FOMU YA MAOMBI YA KUHAMIA -2018/2019

UTANGULIZI

Tunashauri fomu hii ijazwe baada ya mzazi au mlezi wa mwanafunzi anayetaka kujiunga na shule yetu kusoma
Maelekezo ya Kujiunga na Shule (School Joining Instructions), na kuyakubali masharti yote.

Mwanafunzi anapoanza masomo sharti alipe karo kamili ya muhula husika, vinginevyo hataruhusiwa kuanza masomo.
Mwanafunzi anayeingia shule wakati wowote katika kipindi cha muhula husika atalipa karo yote ya muhula huo, hata
kama ni mwezi mmoja tu umebakia.

Malipo ya karo ya shule ni lazima yafanyike kupitia benki yetu: CRDB Bank Plc. Tawi la Geita. Jina la akaunti:

GOLDEN RIDGE HIGH SCHOOL, A/C # 01J1061714800 Au AZANIA BANK: Jina la akaunti GOLDEN RIDGE

HIGH scHooL,A/c# 012000004173 Unaweza kufanya malipo kupitia benki yo yote popote Tanzania. Tuletee au
tutumie nakala halisi (pay-in slip) ya malipo uliyotoa ili uandikiwe risiti ya shule, na uitunze kwa ajili ya ushahidi hadi
unapohitimu shule.

Hatukubali kabisa kupokea fedha taslimu, kwa malipo ya karo shuleni. Tunasisitiza kwamba mlipaji asitoe malipo ya
karo ya shule kwa mwalimu ye yote wala kwa Mkuu wa Shule. Ukifanya hivyo utabeba mzigo wewe mwenyewe.
Mwanafunzi anayo haki ya kuomba uhamisho kwenda shule nyingine, lakini sharti Mzazi au Mlezi atoe maombi ya
maandishi na awe amelipa malipo yote ya muhula anaosoma au alioanza kusoma hata ikiwa amesoma siku moja tu.

Jina kamili laMwombaji..........ccoooiiiii

Tarehe ya Kuzaliwa......... ..o e

Mahali alipozaliwa. ...,

Utaifa......coooi Jinsia......oooii SEHEMU YA
PICHA

Kijiji/Mta@.......c.oooeiii Kata........oooooiiiii,

Tarafa..............coooiiiiinn. Wilaya......cooooiii

/o =

Shule ya Sekondari aliyosoma mwombaiji:

(a) Jina na anwani ya Shule ya Sekondari anayotoka:

(b) Wastani wa makisi ulizopata kwenye mtihani wa muhula wa

MWIShO........coiiiiiii

(c) Kidato cha mwisho alichofikia mwombaiji .................. Mwaka aliomaliza...............

(d) Kidato unachoomba Kuhamia......... ..o
(e) Mwaka uliohitimu darasa la saba (7)....................... JinalaShule........................
SEHEMU YA KWANZA - MAELEZO YA AWALI YA MWOMBAJI
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3. Kata....oooooi Wilaya.........coooooiiiiin. Mkoa.........cooeviiiiiiinnns
4

SEHEMU YA TATU: TAARIFA YA AFYA YA MWANAFUNZI

Taja matatizo ya Afya ya Mwananafunzi (Kama yapo)

SEHEMU YA NNE: ORODHA YA WATU WAWILI WA KUMUTEMBELEA

Orodhesha watu wawili ambao wataruhusiwa kumtembelea mwanafunzi siku ya wageni

SEHEMU YA TANO: TAMKO LA MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI

(Sehemu hii ijazwe na mwanafunzi)

MM iwapo nitachaguliwa kujiunga na shule hii,
ninahaidi kufuata sheria, masharti na kanuni zote zitakazotolewa na uongozi wa shule wakati wote
niwapo shuleni.

iwapo mwanangu atachaguliwa kujiunga na shule hii ninahaidi kutoa ushirikiano kwa walimu
pamoja na uongozi mzima wa shule katika kumlea mtoto katika maadili yanayopasa. Ninahaidi pia
kulipa ada na michango yote itakayojitokeza katika shule hii kwa wakati upasao.

SEHEMU YA SITA: UREJESHAJI FOMU
Fomu za maombi zilizokamilika lazima zirudishwe pamoja na:
1 Stakabadhi ya kusibitisha malipo ya fomu
2 Picha mbili za passpot

3 Cheti cha uhamisho/barua kutoka kwa Mwalimu Mkuu wa shule atokayo mwombaji kwa
kidato cha pili (F2) na Tatu (F3), Tano (FV) and Sita (VI).
4 Kivuli cha ripoti ya matokeo ya mtihani wa muhula uliopita.
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DODOSO

i Taarifa za maaendeleo ya mwanafunzi pamoja na vyeti kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania zitapelekwa
kwa Mzazi au Mlezi kupitia anwani iliyojazwa hapo juu, na wala sio kupitia kwa mwanafunzi.

ii. Ulipaji wa karo ya shule kwa utaratibu uliowekwa ni muhimu sana katika kuendesha shule kwa ufanisi.
Wazazi wanahimizwa kufuata utaratibu huo, vinginevyo shule italazimika kumwachisha masomo
mwanafunzi. Iwapo Mzazi/Mlezi atashindwa kulipa ada yake ndani ya mwaka wa masomo, atalazimika kulipa
faini ya 30% (asilimia thelathini) ya deni lake iwapo atalipia ndani ya miezi sita, ama atalipa faini ya 50%
(asilimia hamsini) endapo atalipa baada ya miezi 6.





